BangBạchLong.TK
Chào mừng Bạn đến diễn đàn Bang Bạch Long - Server Diên Tân
+ Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến diễn đàn chúng tôi, vui lòng chọn "Đăng Ký" để được là thành viên của diễn đàn chúng tôi.
Chú Ý: đăng ký "Tên Truy cập" phải giống Tên Gia Đình trong game, nếu không sẽ không được kích hoạt.
+ Nếu bạn đã là thành viên, vui lòng chọn "Đăng Nhập" để tiếp tục tham gia cùng chúng tôi.
Chúc bạn có 1 ngày thật vui vẻ và thoải mái khi tham gia diễn đàn.
BangBạchLong.TK
Chào mừng Bạn đến diễn đàn Bang Bạch Long - Server Diên Tân
+ Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến diễn đàn chúng tôi, vui lòng chọn "Đăng Ký" để được là thành viên của diễn đàn chúng tôi.
Chú Ý: đăng ký "Tên Truy cập" phải giống Tên Gia Đình trong game, nếu không sẽ không được kích hoạt.
+ Nếu bạn đã là thành viên, vui lòng chọn "Đăng Nhập" để tiếp tục tham gia cùng chúng tôi.
Chúc bạn có 1 ngày thật vui vẻ và thoải mái khi tham gia diễn đàn.
BangBạchLong.TK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

BangBạchLong.TK

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
MinhKinh
Auto luyện tướng trong TQTK Poll_leftAuto luyện tướng trong TQTK I_voting_barAuto luyện tướng trong TQTK Poll_right 
BlackKiller
Auto luyện tướng trong TQTK Poll_leftAuto luyện tướng trong TQTK I_voting_barAuto luyện tướng trong TQTK Poll_right 
Admin
Má Ơi !!!
Hoàngkaka
kensirong1988
Phiên Vũ
handoi9x
mayhabuoikcl
luandaotien
Latest topics
» xin vao bang
Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime29/09/11, 02:30 pm by mayhabuoikcl

» TDXK - rất hên xui
Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime30/08/11, 09:08 am by Phiên Vũ

» Chức quan và tướng nhận được khi farm UD
Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime28/08/11, 11:23 am by MinhKinh

» Danh sách tham gia BHC
Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime21/08/11, 08:21 pm by tuan_uia3

» Những thắc mắc về xưởng dệt
Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime13/08/11, 11:15 pm by MinhKinh

» Vấn Đề về các thành viên của bang
Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime12/08/11, 08:35 pm by MinhKinh

» CB test dsdasadsadsads
Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime10/08/11, 08:48 pm by MinhKinh

» Thảo Luận về vấn đề bang hội và quả lý bang
Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime08/08/11, 11:21 am by BlackKiller

» Chức quan và các tướng nhận được
Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime05/08/11, 12:38 pm by BlackKiller

Gallery
Auto luyện tướng trong TQTK Empty

Auto luyện tướng trong TQTK

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kensirong1988
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Auto luyện tướng trong TQTK   Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime25/07/11, 10:51 pm

Lời muốn nói:
- Mình chơi TQTK này chắc đối với các bạn là mình chơi lâu rồi nhưng thực ra thì mình chơi sv này là sv thứ 2 thôi. Mình đã tìm tòi trên mạng 1 bản auto luyện tướng có thể treo máy ở nhà trong lúc bạn bận, mình thấy luyện thế này còn nhanh hơn vip nhiu. Smile Hiện giờ mình chơi game này chỉ để giải trí thôi, mình cũng chẳng phải là 1 vip pro chi cả. Chơi cho bít là mình có chơi thôi. Laughing
- Và sau đây là bản auto này có khả năng login acc cho đến khi vào sv luôn, ko cần phải kick tay khi sv đầy. Nó còn có thêm chức năng mãnh tiến nhưng chỉ dung đc với một số người vip 0 hoặc vip thấp thoaj. Mình ko bít vip mấy ko dùng đc nữa. mà cách dùng cũng thay đổi luôn nên các bạn tham khảo hướng dẫn phía dưới nha.

Chức năng:
Tự luyện tướng.
Tự mãnh tiến.
Tự login.

Cách dùng:
Bạn vào đây mà down về nha: mediafire.com/?7npj2511h5egsef có thêm www đứng trc nữa nha. mình post links mà ko đc. ai muốn trang web đó thì mình sẽ đưa sau. Smile
Giải nén và chạy file TjmBan.Com_TJBTamQuocTruyenKy v1.4.exe
Sau đó điền thông tin và đăng nhập vào.
Sau khi đăng nhập thành công nhìn ở góc phải màn hình sẽ thấy hiện icon hình vuông (có màu đen) và nhấn chuột phải vào.
Chọn tự động chơi.
Sẽ xuất hiện 1 hộp thoại cho bạn, bạn vào điền thông tin vào trong đó, nó mới có thể luyện tướng đc.
Ví trí tướng: theo công thức này [Vị trí luyện] – [Số lần mãnh tiến của tướng đó]
VD: bạn muốn luyện tướng thứ 1 2 3 và muốn mãnh tiến con tướng thứ 1, 7 lần thí tớ sẽ điền vào thế này. 1-7,2-0,3-0 nó có nghĩa là luyện tướng 1 và mãnh tiến 7 lần sau đó luyện tướng 2 mãnh tiến 0 lần rồi luyện tướng 3 cũng thế.
Thời gian là thơi gian kiểm tra xem hero luyện xong chưa, nếu điền 5 có nghĩa là mỗi 5s sẽ kiểm tra hero luyện xong chưa nếu xong thì luyện tiếp.
Nhấn Alt + Q để dừng auto.
Chúc các bạn thành công. Laughing
Mình post lên cho bạn bài này ko bít có bị fe bình ko? sunny
Hoàngkaka
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Auto luyện tướng trong TQTK   Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime27/07/11, 07:13 am

mình đang xài Jitbit Macro Recorder cũng khá ok mặc dù nó ko phải chuyên dùng cho TQTK Very Happy
Má Ơi !!!
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Auto luyện tướng trong TQTK   Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime27/07/11, 11:55 am

có hack không đấy, tui nghe người ta nói là bị hack ( không phải không tin AE trong bang , Nhưng sợ người làm cái Auto này cài hack)
Hoàngkaka
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Auto luyện tướng trong TQTK   Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime27/07/11, 07:25 pm

^ xài phần mềm như mình nói nó ko phải auto mà là làm lại những việc mình vừa làm nên bạn có thể yên tâm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Auto luyện tướng trong TQTK   Auto luyện tướng trong TQTK Icon_minitime

Auto luyện tướng trong TQTK
Trang 1 trong tổng số 1 trang